Mc-Fansub
Welcome To:
Mc-Fansub : Free Anime Thai Fansub
Now opening!!
Mc-Fansub
Welcome To:
Mc-Fansub : Free Anime Thai Fansub
Now opening!!
Mc-Fansub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Mc-Fansub

Mc-Fansub : Anime Thai Fansub

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!

Go down 
LaDark
jame14as
frameza054
Patt_neyon
cartoonshop
crossguard01
Elmental
Admin
12 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin Mc-Fs
Admin Mc-Fs
Admin

เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeSat Jun 09, 2012 6:00 pm

ในวันที่ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555

ได้ทำการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้ว

Ÿ ● จะเริ่มทยอยเอางานซับมาลง รวมถึงข่าวสารหรือสาระดีๆจากทาง Admin มาลงในบอร์ดของเรา

● สำหรับผู้ที่สมัครสมาชิก 100 คนแรก ผมจะปรับให้เป็น V.I.P User นะครับ

● อยากโพสอะไรก็ขอให้โพสตามหัวข้อนะครับ เพราะตอนนี้รู้สึกว่าโล่งๆ = ="

● สำหรับผู้ที่คิดว่า เว็บมันยังไม่โอเค ซักเท่าไหร่ก็ โพสในกระทู้นี้มาแจ้งให้ผมทราบด้วยนะครับ จะได้ทำการปรับให้ตามความสมควรครับ

เอาแค่นี้ก่อนแล้วกัน ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวกับค่ายน้องใหม่ Mc-Fs ด้วยนะครับ ^^"
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://mc-fs.forumth.com
Elmental
V.I.P User
V.I.P User

เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeSat Jun 09, 2012 6:41 pm

สมัครใหม่อีกแล้วสิเนี่ย ไม่เป้นๆ สู้ๆ เน้อ Razz
V.I.P User
V.I.P User

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeSat Jun 09, 2012 7:14 pm

มาทักทายวันเปิดบรอด
cartoonshop
V.I.P User
V.I.P User
cartoonshop

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeSat Jun 09, 2012 8:17 pm

ยินดีด้วยนะครับ จะรอติดตามผลงาน
V.I.P User
V.I.P User

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeSun Jun 10, 2012 8:51 pm

อยากให้มีกล่องแชทไว้หน้าบรอดด้วยจัง
จะทำได้ไหมอ่ะ
Admin
Admin Mc-Fs
Admin Mc-Fs
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeMon Jun 11, 2012 8:44 pm

อ่าครับ เดี๋ยวจะทำให้นะเอาเป็น xat ละกันง่ายดี
Patt_neyon
V.I.P User
V.I.P User

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeFri Jul 06, 2012 3:32 am

ยินดีด้วยค่ะ Very Happy
frameza054
V.I.P User
V.I.P User
frameza054

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeSun Jul 29, 2012 11:01 pm

มาทักทายครับ
jame14as
V.I.P User
V.I.P User

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeMon Jul 30, 2012 11:11 pm

ทัก ช้าไป หน่อย แต่ ก็ ขอบคุณที่ ทำ สิ่งๆๆ ดีๆๆ มาไห้ ดู ครับบบ

LaDark
Admin Mc-Fs
Admin Mc-Fs
LaDark

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeMon Aug 06, 2012 10:50 pm

ทักทาย
kasidej
V.I.P User
V.I.P User
kasidej

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeFri Aug 31, 2012 10:10 pm

ทักทายฮะ
U s e r '
V.I.P User
V.I.P User
U s e r '

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeSun Sep 02, 2012 7:01 pm

Post ทั้งหมด 42 หัวข้อ
สมาชิกทั้งหมด 50 คน
สมาชิกล่าสุดคือ U s e r '

>< ผมก็ได้ด้วยสินะครับ !! Very Happy
dootoonkub
V.I.P User
V.I.P User

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeFri Sep 07, 2012 10:45 pm

สู้ๆคับผม
Admin
Admin Mc-Fs
Admin Mc-Fs
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeWed Sep 12, 2012 8:19 pm

จัดให้แล้วนะครับ พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยได้ดูแลบอร์ดน่ะครับ ^^
whanzyen
V.I.P User
V.I.P User

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!   เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!! Icon_minitimeSun Oct 21, 2012 11:27 pm

แล้วเราจะทัน 100 คนแรกไหม น๊า

เริ่มการเปิดบอร์ดค่าย Mc-Fs อย่างเป็นทางการแล้วจ้า!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1